राजभवन देवी मंदिरात राज्यपालांनी केली आरती

मुंबई : राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी यांनी मंगळवारी (सात जुलै) राजभवन येथील प्राचीन देवी मंदिरात जाऊन देवीची आरती केली. या वेळी राज्यपालांनी नागरिकांचे सुख, समाधान व उत्तम आरोग्याकरिता प्रार्थना केली.

हे मंदिर प्राचीन असून, गेली अनेक वर्षे आषाढ महिन्यात या दिवशी या मंदिरात विशेष पूजा होते. यंदा मात्र करोनाच्या पार्श्वभूमीवर देवी मंदिरातील नागरिकांच्या प्रवेशावर निर्बंध आणण्यात आले होते. राजभवन येथील ही देली सागरमाता, साकळाई, तसेच श्री गुंडी या नावांनी ओळखली जाते.
……..

तौते चक्रीवादळाच्या पार्श्वभूमीवर, रत्नागिरी जिल्ह्यातल्या विविध तालुक्यांच्या कंट्रोल रूम्सचे नंबर जिल्हाधिकारी कार्यालयाकडून जाहीर करण्यात आले आहेत. कोणत्याही प्रकारच्या मदतीची आवश्यकता असल्यास त्या नंबर्सवर संपर्क साधावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे.

नंबर्स पुढील लिंकवर https://www.facebook.com/724383954341946/posts/3896430377137272/

Follow Kokan Media on Social Media

Leave a Reply