करोना आणि ढासळती मानसिकता : १५ जुलैला ऑनलाइन संवाद

रत्नागिरी : करोना आणि ढासळत्या मानसिकतेविषयी बुधवारी (१५ जुलै) रत्नागिरी जिल्हा पोलिसांनी ऑनलाइन परिसंवादाचे आयोजन केले आहे.

करोनाच्या चार महिन्यांच्या काळात सोयीसुविधांविषयी अनेक प्रश्न निर्माण झाले; मात्र त्यापेक्षाही जास्त नागरिकांची ढासळती मानसिकता अधिक त्रासदायक ठरत आहे. रत्नागिरीत गेल्या काही दिवसांत आत्महत्यांचे प्रमाणही वाढलेले दिसत आहे. अनेक लोक डिप्रेशनमध्ये आहेत. या सर्व समस्यांवर रत्नागिरीतील मानसोपचारतज्ज्ञ डॉ. अतुल ढगे, पोलीस उपअधीक्षक गणेश इंगळे आणि वाहतूक पोलीस निरीक्षक अनिल विभूते फेसबुक लाइव्हच्या माध्यमातून १५ जुलै रोजी सायंकाळी सहा ते सात या वेळेत सर्वांशी संवाद साधणार आहेत. https://www.facebook.com/ratnagiripolice या लिंकवरून या संवादात सहभागी होता येईल.
….

कोकण मीडियाला विविध सोशल मीडियावर फॉलो करण्यासाठी खाली दिलेल्या पर्यायांवर क्लिक करा.
टेलिग्राम, व्हॉट्सअॅप, यू-ट्यूब, ट्विटर, फेसबुक, इन्स्टाग्राम, इन्स्टामोजो, गुगल प्ले बुक्स, गुगल न्यूज, बुकगंगा, साउंडक्लाउड

तौते चक्रीवादळाच्या पार्श्वभूमीवर, रत्नागिरी जिल्ह्यातल्या विविध तालुक्यांच्या कंट्रोल रूम्सचे नंबर जिल्हाधिकारी कार्यालयाकडून जाहीर करण्यात आले आहेत. कोणत्याही प्रकारच्या मदतीची आवश्यकता असल्यास त्या नंबर्सवर संपर्क साधावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे.

नंबर्स पुढील लिंकवर https://www.facebook.com/724383954341946/posts/3896430377137272/

Follow Kokan Media on Social Media

Leave a Reply