pexels-photo-4031867.jpeg

सिंधुदुर्ग जिल्ह्यात करोनाचा एक नवा रुग्ण, दोघे करोनामुक्त

सिंधुदुर्गनगरी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यात आज सलग दुसऱ्या दिवशी करोनाचा एकच नवा रुग्ण आढळला असून दोघे करोनामुक्त झाले आहेत.

प्रभारी जिल्हा शल्य चिकित्सक डॉक्टर श्रीपाद पाटील यांच्या अहवालात ही माहिती देण्यात आली आहे. त्यानुसार आज (१५ डिसेंबर) दुपारी १२ वाजेपर्यंतच्या करोनाविषयक अहवालानुसार जिल्ह्यात आज दोन रुग्ण करोनामुक्त झाले. आज कोणत्याही रुग्णाचा मृत्यू झाल्याची नोंद नाही.

जिल्ह्यात सध्या सक्रिय रुग्णांची संख्या २७ असून आतापर्यंत ५१ हजार ७२८ रुग्ण बरे होऊन घरी गेले आहेत. आतापर्यंत ५३ हजार २१८ रुग्ण बाधित आढळले, तर आतापर्यंत १ हजार ४६३ रुग्णांचा मृत्यू झाला.

जिल्ह्यात आज आढळलेला नवा रुग्ण देवगड तालुक्यातील आहे.

जिल्ह्यात सध्या सक्रिय असलेल्या २७ रुग्णांपैकी एकही रुग्ण ऑक्सिजनवर नाही. एक रुग्ण चिंताजनक असल्याने व्हेंटिलेटरवर आहे. जिल्ह्यातील तालुकानिहाय सक्रिय रुग्णांची संख्या अशी – देवगड ५, दोडामार्ग ०, कणकवली ५, कुडाळ ४, मालवण ६, सावंतवाडी ५, वैभववाडी ०, वेंगुर्ले २, जिल्ह्याबाहेरील ०.

आज एकाही रुग्णाचा मृत्यू नोंदविला गेला नसल्याने जिल्ह्यातील एकूण मृतांची संख्या १४६३ एवढीच आहे. जिल्ह्यातील आजपर्यंतच्या मृतांची तालुकानिहाय एकूण संख्या अशी – देवगड – १८०, दोडामार्ग – ४४, कणकवली – २९९, कुडाळ – २४३, मालवण – २८८, सावंतवाडी – २०७, वैभववाडी – ८२, वेंगुर्ले – १११, जिल्ह्याबाहेरील रुग्ण – ९.

Follow Kokan Media on Social Media
Follow Kokan Media on Social Media

Leave a Reply